



MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA TANZANIA TANGAZO LA MNADA WA HADHARA

Tarehe: 21 Julai 2026

1. Mamlaka ya Usafiri wa Anga (TCAA) inategemea kuondosha betri chakavu kwa njia ya mnada wa hadhara.
2. Vifaa hivyo ni betri za ukubwa wa N70 (idadi 120) na N150 (idadi 160)
3. Mnada utafanyika katika eneo la **TCAA Chang'ombe Central Store, Barabara ya Mbozi, Mtaa wa Saza.**
4. Tarehe ya mnada ni **25 Julai 2026** kuanzia **saa 4 asubuhi.**

MASHARTI YA MNADA

- a) Betri zitauzwa kama zilivyo na mahali zilipo.
- b) Atakayetaja bei ya juu kabla ya nyundo kugongwa ndiye atakayeuziwa betri.
- c) Aliyetaja bei ya juu siyo lazima auziwe kama bei hiyo haijafikia bei elekezi.
- d) Mnunuzi atatakiwa kulipa papo hapo asilimia mia moja (100%) ya thamani ya betri alizonunua. Mnunuzi akishindwa kutimiza sharti hili atakosa haki zote za ununuzi wa betri husika.
- e) Mnunuzi atapaswa kuondosha betri alizonunua katika eneo la Mamlaka ya Usafiri wa Anga ndani ya siku mbili vinginevyo betri hizo zitauziwa kwa mtu mwingine.

LIMETOLEWA NA:

**MKURUGENZI MKUU,
MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA TANZANIA,
AVIATION HOUSE,
MAKUTANO YA BARABARA YA NYERERE NA KITUNDA,
S.L.P 2819,
DAR ES SALAAM.**